Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ

!!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ พอดีซื้อE4300มาแต่ทำไปทำมาบูตไม่ขึ้นซะงั้นไม่รู้จะทำยังไงเลยไม่รู้เป็นที่อะไร สงสัยอาจจะต้องส่งบอดร์เครมหรือปล่าว หรือว่าแค่Update biosก็ใช้ได้แล้วครับแต่ผมลองถอดแรมออกมาก็ไม่มีเสียงร้องใดๆจากบอดร์เลยนะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by loso04; 18 Jun 2007, 05:06:57.

Originally posted by loso04 View Post
    !!!ช่วยด้วย!!!ถ้าผมไม่Update bios ของDS3 rev 1จะใช้กับE4300ได้ไหมครับ พอดีซื้อE4300มาแต่ทำไปทำมาบูตไม่ขึ้นซะงั้นไม่รู้จะทำยังไงเลยไม่รู้เป็นที่อะไร สงสัยอาจจะต้องส่งบอดร์เครมหรือปล่าว หรือว่าแค่Update biosก็ใช้ได้แล้วครับแต่ผมลองถอดแรมออกมาก็ไม่มีเสียงร้องใดๆจากบอดร์เลยนะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    ตามนี้จ๊ะ

http://www.giga-byte.com.tw/Support/...me=GA-965P-DS3

.

Comment

อ้าว มีปัญหาซ่ะแระ ดีจริงมั้ยเนี้ย

เราว่าจะออก2ตัวนี้พอดีเลย

Comment

Working...
      X