Announcement

Collapse
No announcement yet.

Clive Barker's Jericho รบกวนอีกรอบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Clive Barker's Jericho รบกวนอีกรอบครับ

ตรงนี้หลังจากฆ่ายักษ์ กลางห้องตายแล้วทำไงต่อครับ งงอย่างแรง

ไม่รู้คับ มาดันให้เฉยๆ

Comment

ใช้ตัวที่มีแรงผลัก สกิลพิเศษอะ ลืมไปละตัวไหน ผลักมาให้อยู่ตรงกลางของรางเลื่อนครับ

Comment

Originally posted by zicreon View Post
        ใช้ตัวที่มีแรงผลัก สกิลพิเศษอะ ลืมไปละตัวไหน ผลักมาให้อยู่ตรงกลางของรางเลื่อนครับ
        black ครับ ผลักไปเลย

Last edited by arnu_a; 17 Aug 2008, 21:24:07.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X