Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ E4300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ E4300

ยังคงใช้ตัวเดิมอยู่... อะไรจะเปลี่ยนไปก็ยังใช้ E4300 อยู่ วันนี้ก็เลยอยากถามว่า...

ผมลากได้ไม่ถึง 400 อ่ะ เพิ่มไปไปตั้ง 300mV แล้วก็ไม่ไป ซิพเซตก็ 1.30v แล้วไหงมันไม่ไปหว่า
    แรมก็เอา crucial ของเพื่อนมาลาก

ไปสุดที่ซีพียู 3.29GHz (365*9) แรม 1100MHz เอง.. มันจะได้มากกว่านี้หรือเปล่าครับ

ได้แล้วละ งั้น เปลี่ยนตัวใหม่ๆ ซะดีกว่า มั้ง

Comment

ทดบัสแรมลงมา 1:1 จะได้ลากบัสง่ายๆ

Comment

3.29GHZเลยเรอะ ของผมยังตันแค่2.7เลย แบบไม่ค่อยใจ แบบกลัวแต๊บ หลังๆเกมไม่เล่นโหลดแต่หนังเลยไม่clockมันละ
        Last edited by superager; 29 Aug 2008, 00:24:47.

Comment

เข้ามาเอาใจช่วย

Comment

เย้ยลากไงทำไมได้ตันแค่2.7 อ่ะครับพี่

Comment

สงสัย Bus 900*3 *0*

Comment

Originally posted by soy View Post
                เย้ยลากไงทำไมได้ตันแค่2.7 อ่ะครับพี่
                พักหลังๆโหลดแต่บิท เล่นแต่Xbox360 เล่นปรับให้วิ่งแบบEISTประหยัดไฟ

ว่าแต่กะ965P-DS3 อัดไฟซักเท่าไรดีละครับ ซิ้งเดิมๆนะครับ เล่นCrysisค้างไว้ด้วยแต่เฟรมเรตไม่ค่อยลื่นเลย 8800GTS320อะครับ จอ19

Comment

ของผมยัง busแค่ 333 อยู่เลย

Comment

Working...
                  X