Announcement

Collapse
No announcement yet.

vaio c23s ลง win xp แล้วเล่นเกมส์กระตุก....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vaio c23s ลง win xp แล้วเล่นเกมส์กระตุก....

vaio c23s ลง win xp แล้วเล่นเกมส์กระตุกอะคับเป็นกับทุกเกมส์เลย
    ปรับภาพให้มีความระเอียดน้อยสุดแล้วก็ยังกระตุก
    ไม่รู้ว่าเป็นอะไรอะคับ
    เพื่อนๆที่ใช้ vaio c23s แล้วลง win xp เป็นเหมือนผมบ้างป่าวคับ

ผมใช้เล่นเกม C&C3 เล่นได้สบายครับ (ปรับความละเอียดลงมาหน่อย) มีความเป็นไปได้หลายอย่าง windows(ตอนนี้โม่กันมั่งไปหมด) ไวรัส โปรแกรมต่างๆที่ติดตั้งเพิ่มเติม

*** ลองลงเครื่องใหม่ๆ + driver ต่างๆ แล้วลองลงเกมเล่นดูครับ(ไม่ต้องลงโปรแกรมต่างๆนะ) ***

Comment

Working...
    X