Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไดร์เวอร์ที่เบคอัพจากโปรแกรม Driver Genuis Pro v.2004 กับ v.2005 มันถึงต่างกัน..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไดร์เวอร์ที่เบคอัพจากโปรแกรม Driver Genuis Pro v.2004 กับ v.2005 มันถึงต่างกัน..

เป็นโปรแกรม Driver Genuis Professional Edition 2004 กับ 2005

อันนี้เป็น NB HP V3223TU
    ตามรูปด้านซ้ายเป็นตัวที่ได้จาก ver.2004 ได้ 31โฟล์เดอร์ ส่วนขวามือ ver.2005 ได้แค่ 28โฟล์เดอร์

ก็คงไม่ใช่เรื่องซีเรียสไรหรอกครับ.. แต่ถามเพื่อเอาความรู้นะครับ.. THK..

Diver ไม่จำเป็นต้อง เอาไว้หมด ก็ได้ ครับ

เอาแค่ ที่จำเป็นไว้ก็พอ

ดู แค่ว่า อันไหน หายไป แล้ว จำเป็น หรือ ไม่ดี กว่า ครับ ท่าน
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

Working...
    X