Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการซื้อของที่ ตปท.หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการซื้อของที่ ตปท.หน่อยครับ

กำลังจะไปฮ่องกงอยากถามว่า สินค้า ไอทีที่นั้นจะราคาถูกกว่า บ้านเรามากไหมครับ ว่าจะไปหิ้ว LCD ซักตัว

ฮ่องกงก็ถูกกว่าครับ แต่ก็ระวังเรื่องสินค้ามีปัญหาก็แล้วกัน ซื้อแล้วก็ต้องเช็คให้ละเอียดนะครับ ขืนมันเสียจะหิ้วไปเคลมที่นู่นก็ยังงัยอยู่

Comment

ช่วยแนะนำ LCD ซัก 2-3 ยี่ห้อได้ไหมครับ 17-19" อะ
      มียี่ห้อไหนที่เมืองไทยรับเครมบ้างครับ

Comment

ผมว่าราคาไม่น่าจะต่างกันมากนะ ไม่คุ้ม

ภาษีItบ้านเราก็0-1%อยู่แล้ว

Comment

Working...
        X