Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ dll สามารถใช้โปรแกรมอะไรเปิดได้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ dll สามารถใช้โปรแกรมอะไรเปิดได้อ่ะครับ

ไฟล์ dll สามารถใช้โปรแกรมอะไรเปิดได้อ่ะครับ อยากจะรู้ว่ามันสามารถเข้าไปแก้ไขได้มั้ย ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม

ลองเปลี่ยนนามสกุล เป็น txt ดูครับ แต่คงอ่านไม่ออก - -

Comment

Originally posted by copper View Post
      ลองเปลี่ยนนามสกุล เป็น txt ดูครับ แต่คงอ่านไม่ออก - -
      เหอๆใช่เลยครับ

Comment

ถ้าจะแก้คงต้องใช้ Visual C++ debug ไม่ก็พวก Hex Editor ถ้าท่านอ่านรู้เรื่องนะ - -

Comment

Working...
        X