Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซิ้งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซิ้งอะครับ

Arctic Cooling Freezer 7 Pro เวลาใส่ต้องใส่ Silicon ป่าวครับเหงมันมีไรคล้ายกาวสองหน้าแปะมาอะ ในคู่มือไม่เหงบอกให้ทา วิธีใส่แค่วางบน CPU แล้วขันน็อตแค่นั้นหรอครับ สงสัย

นั้นละซิลิโคลน MX2 นะ น้อยนิดแต่เต็มไปด้วยประสิทธิภาพ
    วางทับลงไปเลย ความเย็นจะบังเกิด เคยใช้ตัวนี้มาเย็น + เงียบ ดี
    ใส่เหมือน ซิงค์ intel ธรรมดานั้นละ ง่ายๆ

Comment

ตามนั้น

ท่าน TWK นี่ เสือปืนไวจริงๆ ตอบก่อนทุกกระทู้เลย สงสัยเครื่องแรงมาก กระทู้เลยขึ้นก่อนเครื่องผม

Comment

ขอบคูนครับที่ช่วยไขปริศนา

Comment

Working...
        X