Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับ ปิดเครื่องไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับ ปิดเครื่องไม่ได้ครับ

ตอนนี้ ผมมีปัญหาใหม่มาให้ช่วยอีกแล้วครับ คือว่าตอนนี้ตอนปิดเครื่อง หลังจากช๊อตดาว์นไปแล้วมันขึ้นเป็นจอฟ้าค้างอยู่ไม่ยอมดับเลยครับมันเป็นหลังจากที่ผม oc ไปแต่พอกับมาตั้งที่เดิมๆ ก้ยังเป็นอยู่ไม่รู้เกิดจากรัยครับ มีรูปมาให้ดูครับ แต่ไม่ชัดเท่ารัยครับ แต่เวลาเปิดเครื่องก็ใช้งานได้ปกติครับ แบบนี้ต้องลงวินโดใหม่ไหมครับหรือเป็นที่อย่าอื่นครับ
    Last edited by phopradit; 10 Oct 2007, 20:21:30.

เคยเป็นเหมือนกัน
    ไม่ฮาร์ดแวร์ก็ซอฟท์แวร์ตัวล่าสุดที่ลงไป
    นึกให้ดีครับตัวไหนก็ตัวนั้น
    พอเอาออกก็หายเป็นปรกติ
    เอาใจช่วยครับ

Comment

Originally posted by danint View Post
      เคยเป็นเหมือนกัน
      ไม่ฮาร์ดแวร์ก็ซอฟท์แวร์ตัวล่าสุดที่ลงไป
      นึกให้ดีครับตัวไหนก็ตัวนั้น
      พอเอาออกก็หายเป็นปรกติ
      เอาใจช่วยครับ
      ครับ ผมลองลงวินโดใหม่หายไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X