Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ AC Seal online ซัก 1 ac ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ AC Seal online ซัก 1 ac ครับผม

ช่วงนี้ไม่รู้เล่นเกมอะไรดีอะครับ พอดีเห็น seal+ เลยอยากลองเล่นมั่ง แต่ไม่มี AC ลงทะเบียนอะครับ
    เลยขอรบกวนสมาชิกท่านใด มีเหลือไม่ได้ใช้ รบกวนเอามาแบ่งผมซัก 1ac จะขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

ท่านใดจะกรุณา ส่งมาให้ผมทาง PM ได้เลยนะครับ ผมกำลังรอความเมตตาจากท่านอยู่

ขอหน่อยครับผม

Comment

ผมขอด้วยครับ 1 ที่ อยากเล่นเหมือนกัน

Comment

จะปิด close อยู่แล้วครับ รอเล่น open ทีเดียวเลยดีกว่า
        close โปรเยอะมาก - -'

Comment

*0*
          ,มาแล้วเหรอ
          แล้ว seal online มันปิดแล้วเหรอครับ
          ผมคราว 128 เซ็งเป็ด เซ็งโปร ปั๊ม บี้

Comment

นี้เลยครับ แนะนำ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=518393

เข้ามาดู นะครับ ^^

Comment

Working...
            X