Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอมาเล่นเกม ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอมาเล่นเกม ช่วยทีครับ

มีงบ 4,000 เล่นตัวใหนดีครับ

ตามงบก็น่าจะได้ 9600GT กับ 3850 ครับ ถ้าหามือ2 คงได้แจ่มกว่านี้น่ะงับ

Comment

ถ้าอยากได้ vga ก็ง่ายๆ ในเมื่อคุณมีเงินแล้ว ก็ ต้อง นั้งรถไปซื้อที่ร้านคอมครับผม แล้วก็เลือกตามงบตามการใช่งาน ตามความชอบ ง่ายนิดเดียว

Comment

งบ 4000 ตอนนี้ควรเล่น XFX 8800gt Zalman 4490 บาทครับ หามือสองน่าจะได้ซัก 4 พัน

Comment

มาช้าไปนิด

Comment

งบเท่านี้ มี9600GSO กับ 3850 แต่แนะนำตัวที่2ดีกว่า(มือ1ทั้งคู่)

Comment

Originally posted by BooMSpeedStep View Post
              ถ้าอยากได้ vga ก็ง่ายๆ ในเมื่อคุณมีเงินแล้ว ก็ ต้อง นั้งรถไปซื้อที่ร้านคอมครับผม แล้วก็เลือกตามงบตามการใช่งาน ตามความชอบ ง่ายนิดเดียว
              อันนี้ใคร ๆ ก็รูครับ ว่าแ่ต่ท่านเพิ่งรู้เหรอถึงมาบอก ความเห็นแบบนี้ผมขอตำหนินะครับ ตอบได้ไม่ตรงกับกระทู้มาก ๆ

Comment

Working...
              X