Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อย pubg ค้างหน้า load RYZEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อย pubg ค้างหน้า load RYZEN

ผมใช้ intel ไม่เจอแต่พอ RYZEN เจอบ่อยมาก เป็นเพราะไร r5 1600 3.9

หายแล้วครับ

Comment

เป็นไรคับ ทำไงหาย

Comment

มี ryzen 1600 กับ อีกเครื่อง i7 8700 non k

บอกเลยถ้าเล่นเพียวๆ i7 8700 ลื่นกว่าเห็นๆ

แต่มีข้อสังเกตเวลาเข้าเกมกด เริ่มหาห้อง ระหว่างรอ กด alt + tab ออกมาดูอย่างอื่น intel จะเหมือนไม่หาห้องต่อ ต้องกดหาห้องให้เสรจก่อน amd ไม่เป็น 555
        ลองดูๆ

Comment

Originally posted by boyau View Post
          เป็นไรคับ ทำไงหาย
          ผมมี ssd 1ลูกครับ เอาเกมกับwindows ลงไดร์เดียวกัน พอลองย้ายเกมไปอยุ่ใน HDD ก็หายเลย

Comment

Working...
          X