Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมเหมือนๆ Google Earth

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมเหมือนๆ Google Earth

ช่วยแนะนำที่ทำงานเหมือนๆ กับ Google Earth หน่อยครับ ที่ท่านคิดว่า การทำงานมันดีกว่า น่ะครับ แนะนำด้วยนะครับ

ลอง PointAsia ดูยังครับชัดเกือบทุกส่วนแต่เฉพาะประเทศไทยนะครับ โปรแกรมของไทย

โหลดได้ที่ www.pointAsia.com

Comment

PA นั้นแหละครับ..

Comment

แจ่มดีครับ ลองแล้วใช้งานอยู่ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

สมัครแล้วครับ
          ได้ PW แล้ว
          แต่มัน Login กะ Download ตรงไหนอ่ะครับ

Comment

เข้าไปในนี้นะครับ http://pointnetwork.pointasia.com/th.../download.aspx

เมื่อดาวน์โหลดเสร็จแล้ว ติดตั้ง ใส่user pass ตามที่ได้มานะครับ แค่นี้ก็ใช้งานได้แล้วล่ะครับ โชคดีครับผม

Comment

ดีค๊าบ จะลองใช้ดู

Comment

Working...
              X