Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเข้า youtube ไม่ได้ อ่ะครับ เป็นเพราะอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเข้า youtube ไม่ได้ อ่ะครับ เป็นเพราะอะไร

ที่บ้านผมใช้ maxnet 3mb ผมลองเข้า web อื่นดู คลิ๊กแปปเดียวก้อมาแล้ว แต่ทำไม ผมเข้า ไปดู youtube ไม่ได้
    ผมลองทั่ง IE/FIREFOX แล้ว ก้อยังเข้าไม่ได้ มันเป็นเพราะ ไวรัส หรือ เปล่า หรือ เพราะ โดนบล๊อก
    รบกวนๆ ท่านๆเทพๆๆ ทั่งหลาย ช่วยผมหน่อยนะครับ ผมอยากดู มั๊กมากๆๆ

เพิ่มเติม อีกนิดนะครับ เข้าไปดูได้ แต่ ช้ามากๆๆ นะ ครับ แต่เข้า web อื่นดู เร๊วกว่า มากๆๆ แต่พอดู video ดูได้ปกติ ไม่ช้าเลย แต่ตอนคลิ็กเข้า เนี่ย ช้ามากๆ ชนิดที่ว่า ผมคลิ๊กเข้า web อื่นได้ประมาณ 10 web แล้ว ละ ครับ

Comment

ผมเข้าได้ครับ แล้วก็กดทีเดียวดูยาวเลยนะ ไม่มีชะงักหรืออะไรเลย

ปล.อาจเปนที่ไวรัสหรือป่าวครับ ลองหาแสกนไวรัสมาแสกนดูนะครับ

Comment

อ่า ขอบคุณมาก เลยครับ อ่าแล้ว ตอนเราสแกนไวรัส เนี่ย เราสแกนใน เครื่องเลย หรือเปล่้า ครับ
        หรือ ยังไง รบกวนอีกที นะครับ

Comment

Working...
        X