Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900XT มีปัญหาอีกแล้ว -.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2900XT มีปัญหาอีกแล้ว -.-

เล่นเกมส์โหดๆนี่ไม่เคยเป็นอะไร แต่พอเล่นเน็ตบางทีมันจะค้าง

แล้วก็จอดำ แล้วก็โหลดภาพใหม่ แล้วก็ขึ้นอันนี้(แล้วก็หลายทีจัง)

ท่านใดเป็นอย่างนี้บ้างครับ ผมต้องเอาไปเคลมมั้ย ใช้ Catalyst 7.6 ครับ

เข้าไปปิด VPU Recover ใน Catalyts Control Center ได้ครับ มันจะมีหัวข้อให้ปิดอยู่

Comment

โอ้วพึ่งเห็นครับ ขอโทษที่ตั้งกระทู้เรื่อยเปื่อยไปหน่อย

ขอบคุณครับ ลองใช้ดูก่อน

Comment

ใช้มาตั้งนานยังไม่เคยเป็นเลยครับ ใช้ IE ตัวไหนอยู่ครับถ้าเป็น 7 อาจมีปัญหาได้ครับ

Comment

อ่อครับขอบคุณท่าน nicolas ที่มาช่วยตอบอีกแรง

ว่าแต่ว่าของท่านใช้ IE ตัวไหนล่ะ เด๋วผมจะตามไป

Comment

Originally posted by MomantuM View Post
            โอ้วพึ่งเห็นครับ ขอโทษที่ตั้งกระทู้เรื่อยเปื่อยไปหน่อย

ขอบคุณครับ ลองใช้ดูก่อน
            สรุป ปิดได้ยังครับ

Comment

ผมปิดไปแล้วครับ ขอบคุณท่านหัวเกียร์ด้วยที่อุส่าห์ทำรูปให้

แต่เพียงแต่ว่ารอดูว่ามันจะมีปัญหามั้ย แค่นั้นเองครับ

Comment

ผมใช้ IE6 อะครับ(ทุกวันนี้ผมยังไม่รู้เลยว่า IE v.7มีอะไรใหม่)

Comment

Firefox เลยครับ จบอิอิ

Comment

เอ่อรายงานผลครับ เมื่อกี้เครื่องเกิดค้างอีกแล้ว

ทีนี้มันไม่ขึ้นให้เลยมันรีสตาร์ทเลย -.- สงสัยเป็นที่ IE จิงๆ

เด๋วไปโหลด Firefox มาใช้ดีกว่า ผมลบทิ้งไปทีนึง มันไม่ถนัด

ของผม IE v.6 เหมือนกันครับ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

Comment

ไม่คล่องตรงไหน ถามได้ครับ ผมพอรู้เรื่องอยู่บ้างครับ ^^

Comment

Working...
                      X