Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับห้อง GAMES Zone ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับห้อง GAMES Zone ???

คืออยากเข้ามาถามทุกๆท่านที่เฝ้าอยู่ห้องนี้บ่อยๆ รวมถึงท่านอื่นๆทุกท่านที่เข้ามา อยากถามว่าอยากจะให้มีห้องย่อยอะไร
    บ้างหรือเปล่า เช่น ห้องรถแข่งประมาณว่า Racing Zone, RPG Zone, FPS Zone อะไรทำนองนี้ แล้วข้างใน
    ห้องย่อยพวกนี้ ก็อาจจะสามารถเปิดห้องย่อยได้อีกเป็นห้องชื่อเกมไปเลย คิดว่าอาจจะสะดวกสำหรับพูดคุยในเรื่องเกมนั้นๆ
    แนวนั้นๆ หรือใครมีความคิดเห็นอย่างใดที่อยากเสนอ ก็เสนอกันเข้ามาได้เต็มที่เลยนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นนะครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

ไม่คับผมขี้เกียจเปิดเยอะ

แบบนี้สะดวกดี ได้รู้เรื่องรวมๆเยอะแยะ

Comment

ผมก็เข้าเกือบบ่อย ผมว่าอย่างนี้ดีแล้วครับ มีเยอะมันจะกระจายแล้วเดี๋ยวจะพาลพาเงียบเอา

Comment

บังครับ ผมขอสิทธิ์ห้องนี้หน่อยครับ

Comment

ดีแล้วครับ ไม่ต้องแก้หรอก เดี๋ยวคนน้อย

Comment

แบบเดิมก็ดีนะครับ แต่มันจะแย่ก็ตอนที่มีเกมออกมาใหม่แ้ล้วโพสถามปัญหากัน

แต่ถ้าไปดูบอดของ guru3d นี่เขาจะแบ่งเกมเป็นกระทู้ๆเลยในห้องเดียวกัน

Comment

แบ่งเปนแนวเกมก้อดีนะครับ ได้หาชื่อเกมง่ายๆ

Comment

โหวตไม่แบ่งครับ เพราะจะร้าง(มั้ง) บางทีเกมออกใหม่ๆจะไม่รู้เรื่องด้วย เพราะดันไปอยู่หมวดอื่นที่เราไม่สนใจ
                ที่สำคัญคือ บางเกมมันแบ่งประเภทไม่ถูก หรืออาจจะมีกระทู้ผิดหมวด ลำบากModอีก

จบละครับ

Comment

แบ่งเป็น online กะ offline

Comment

แบบนี้ขำดีครับ...

Comment

ห้อง Review

ห้อง Clan

น่าสนใจไม่น้อย

Comment

แบบนี้คงมีห้องเกมส์เกิดใหม่บ่อยๆ

เกมส์เก่าๆห้องก็จะร้างไป

อีกอย่าง เดี๋ยวนี้สมาชิกเราใช้ฟังก์ชันค้นหากันเป็นแล้ว คงไม่ต้องลำบาก Mod มาแยกห้องให้หรอกครับ ^_^

Comment

โหวต ไม่แบ่งครับ
                          รวมๆ อย่างนี้ คนเยอะดี ตอบได้ก็ตอบเลย

Comment

คิดคล้ายๆกันเลยกลัวแบ่งแล้วคนเงียบ

Comment

ไม่แบ่ง น่าจะดีกว่านะ อ่านรวมๆ แบบนี้ดีล่ะ แบ่งมาร้าง อ่านก็ยาก
                              แต่อยากให้เพิ่ม พวกรวมลิ้ง review / preview / Guild ปักหมุด รวมๆไว้สักห้อง อะไรเงี้ย
                              พิม search มันก็ไม่ค่อยตรงแล้ว กระจัดกระจายอะ

Comment

Working...
                              X