Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับท่าน Samsung P2370 กับ T220 ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับท่าน Samsung P2370 กับ T220 ตัวไหนดี

ช่วยหน่อยครับท่าน Samsung P2370 กับ T220 ตัวไหนดี

จัดเล่นเกมส์อ่ะครับ ท่านมือโปรจอคอมทั้งหลายช่วยทีหรือยี่ห้อรุ่นอื่นๆก็ได้น่ะครับจัดที แต่ที่มองก็มีแค่ 2 ตัวนี้

Samsung T220

Thanks

Samsung P2370

Thanks

เพิ่มเติม http://www.samsung.com/th/index.html
    Last edited by ecarom; 2 Apr 2009, 18:31:54.

Samsung T220 +1

Comment

แนะนำกันมาเยอะๆน่ะครับจะได้ตัดสินใจถูก ขอบคุณครับ

Thanks
      Last edited by ecarom; 2 Apr 2009, 18:56:45.

Comment

T220 ครับ ราคาน่าคบหา
        ถ้าเน้นดูหนัง บลูเรย์ ก็เลือก P2370 ครับ มันรองรับ Full HD

Comment

p2370 ครับเพราะผมจับฉลากได้ส่วนลด 50% ในการซื้อที่งาน Commart ครับ อิอิ

Comment

T220 +1

Comment

ผมใช้ T220 ใช้ดีมากครับถูกใจทุกรายละเอียดนิ้ว โหลดคลิป T220 ไปชม http://www.ulbuzz.com/dMyc1b9aF3
              ส่วนp2370 ยังไม่เคยใช้

Comment

พึ่งซื้อ T220 มาวันพุธเองครับ สุดยอดดี

Comment

ผมล่ะแปลกใจจิงๆกับเพื่อนๆท่านที่ถามเรื่องจอแบบไหนดี??? คือว่าผมคิดว่าตาของคนเราไม่เหมือนกันอ่ะคับ ผมก้อเคยถามนะแต่พอเอาเข้าจิงผมไปดูกับตาผมก้อเลือกอีกอันอ่ะคับ งั้นแนะนำว่าไปดูกับตาตัวเองดีกว่าเล็งๆไว้ซัก2-3ตัว

Comment

Originally posted by vaffancuro View Post
                    p2370 ครับเพราะผมจับฉลากได้ส่วนลด 50% ในการซื้อที่งาน Commart ครับ อิอิ
                    สนขายต่อไหมครับ อิอิ

ผมอุตส่าไปรอจับตั้ง 3 วัน รวมแล้ว 5 รอบ ไม่ได้ซักครั้งเลย เสียดายจัง

Comment

Working...
                    X