Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งค่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งค่ายังไงครับ

บ้านเดิมใช้ทรู 8 เมก ได้เราเตอร์ 4 พอท
    บ้านใหม่ใช้ทรู 6 เมก ได้เราเตอร์ 1 พอท
    ตอนแรกก็ใช้เราเตอร์ 1 พอทอยู่
    แต่มีคอมพิวเตอร์มาอีกเครื่องหนึ่งเลยเปลี่ยนเอา 4 พอทมาใช้
    เปลี่ยน ยูสเซอร์ กับ พาสเวิร์ด แล้วปกติดี
    แต่ทำไม ไวไฟ ใช้ไม่ได้
    ถ้าต้องการเปลี่ยน ยูสเซอร์ กับ พาสเวิร์ด ของ ไวไฟ ทำยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

ช่วยหน่อย

Comment

ช่วยหน่อย

Comment

ไม่รู้จะช่วยยังไงดี..แต่อยากแนะนำว่า ท่านควรจะบอกด้วยว่า เราเตอร์รุ่นอะไร

ถ้ามีภาพหน้าการตั้งค่าเราเตอร์ด้วย จะดีมากเลยครับ

Comment

วิธีตั้งคำถามแล้วได้คำตอบ

Comment

เหอะ

Comment

zyxel p-660hw-t1 4 พอท
              Nlink Wifi V.1 1 พอท
              ตามรูปครับ ทำไมตรง network ไม่มี wlan ครับ

Comment

ช่วยหน่อย

Comment

ภาพเล็กแบบนี้จะมองออกยังไงอะ ???

ก็เอาชื่อรุ่น search ใน google ก็ได้นิ

ผมใช้ Nlink ก็ปล่อยได้ไม่มีปัญหาไร

Comment

เป็นไปได้ไหมว่า มันไม่รองรับ Wifi .. เพราะดูจากภาพ(ที่ใหญ่มากกกก)ด้านซ้ายของภาพมันมีตัวเลือกน้อยมาก

ส่วนมากมันควรจะเป็นแบบนี้ (ยืมรูปเขามา)

[SIZE=1]Thanks:

Comment

Working...
                    X