Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเครื่องปริ้นทีครับงบ3000-4000บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเครื่องปริ้นทีครับงบ3000-4000บาท

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าต้องทำงานส่งแล้วปริ้นงานเยอะๆเลยอยากรบกวนให้
    ช่วยแนะนำเครื่องปริ้นทีครับงบ3000-4000บาท
    และซึ่งราคานี้ผมอยากให้ได้เครื่องแบบที่ดัดแปลงต่อถังด้านนอก(inktank)จะได้ไหม
    แบบนี้น่ะครับ

จึงอยากจะถามดังนี้
    1.ช่วยแนะนำยี่ห้อ/รุ่นทีครับ
    หรือร้านที่ขายเครื่องสำเร็จรูปที่ต่อถังหมึกนอกแล้ว
    2.ชื่อร้าน/ชั้น ที่พันทิพย์(กทม.)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ปล.
    1.หรือต้องใช้งบประมาณมากกว่านี้เพื่อได้รุ่นที่ดีกว่าก็แนะนำด้วยครับ
    2. ถ้าหากอยากได้เครื่องที่มีปริ้น/สแกน ในตัวด้วยเลยจะได้ไหมครับ
    หรือถ้าไม่ได้ต้องเพิ่มงบอีกเท่าไหร่..
    3. ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Working...
X