Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลิือกหน่อยคับ จอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลิือกหน่อยคับ จอ LCD

LCD 19'' LG FLATRON W-1942T-BF - จอ LCD ขนาด 19” Wide Screen - ความละเอียดของภาพ 1440x900 - ความสว่าง 300 cd/m2 - Response Time 5 ms. - อัตราความคมชัด 8000:1 - Input Signal : D-sub, DVI-D 3-Y 5,950

หรือผม จะ ไปเล่น จอ 22 นิ้ว

LCD 22'' AOC2217V [Black] 3-Y 6,890

เอาอันไหนดีหว่า

AOC มีร้่านอื่นอีกไหมคับที่ขอนแก่นนะ ผม เห้นมี JIB ร้าน เด่ว

ร้านนี้ไม่ค่อยอยากเข้าหน้าไม่รับแขก และแน่นอนขอเทสจอก็ไม่อยากเทสให้บอกร้านเรารับประกัน
    ก็ผมอยากดูความสดของสีมันมีร้านเด๋วแ้ล้วผมจะรู้ไหมว่ามันสีสดแค่ไหนถ้าร้านอื่นมีผมคงไม่มาขอพี่เิปิดหรอก
    แล้วทำหน้างอๆให้คนเอาไปลองเิปิดให้ และแน่นอนขอดูรายละเอียดของขอรุ่นนี้มีค่าอะไรบ้าง คำตอบที่ได้ คือ ไม่มี มรึ่งเดาเอาเอง 555+

ถ้าให้เลือกแค่ 2 รุ่นนี้ ผมเลือก LG เพราะหลายๆ อย่าง ทั้ง flatron ราคา ไหนจะ brand ที่น่าเชื่อถือกว่า AOC (ในความรู้สึกผมนะ) เวลามีปัญหาเอาเข้าศูนย์ LG ได้เลย แต่ถ้า AOC นี่ไม่รู้จะเอาไปที่ไหน

Comment

ถ้า LG ผมว่าเล่น LCD W-1952TQ เลยดีกว่าครับ 6,090 เอง

Comment

Working...
      X