Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูอุณภูมิ SpeedFan หน่อยมันแปลกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูอุณภูมิ SpeedFan หน่อยมันแปลกครับ

ช่วยดูตรงอุณภูมิตรง AUX มัน 125C ตรงนี้มันเป็นอุณภูมิของอะไรครับใครรู้บอกทีครับ
    ไปดูเครื่องคนอื่นบางเครื่อง 10C เองเย็นเจียบเลยห้องแอร์อ่ะครับ
    Attached Files

ดัน

Comment

น่าจะเป็น PSU ครับ เซ็นเซอร์เพี้ยน อย่าคิดมาก

Comment

แต่ใช้งานได้ปกตินะครับ

Comment

PSU ชัวๆหรือป่าวครับ ช่วยฟันธงหน่อย

Comment

ใครจะกล้าฟันธงครับ นั่นมันเครื่องคุณ

Comment

น่าจะ PSU แหละครับ

(ส่วนมากนะ)

แล้วก็ เซนเซอร์คงเพี๊ยนเหมือนท่านข้างบนว่าแหละครับ

100 กว่าองศา ละลายกันแหละครับ งานนี้

ลองเอามือแตะๆดูก็ได้ครับ ถ้า100กว่าองศาจริง มันต้องร้อนมือแน่นอนหละ

^^

Comment

Working...
              X