Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหา PSU ใหม่ครับช่วยหน่อยครับเพื่อนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหา PSU ใหม่ครับช่วยหน่อยครับเพื่อนๆ

คือจะหา PSU ใหม่ให้กับ X2 3600+ เพื่อนๆสัก 450 W. พอมั้ยครับมียี่ห้อไหนมั้ยครับที่วัตถ์เต็ม และคุณภาพใก้ลเคียงกับ ENERMAX สัก 60 % แบบว่างบจำกัดครับเลยจะซื้อที่มันถูกกว่าไว้ก่อนแต่ไม่ใช่แบบโนเนมที่ถูกมากๆแล้วไม่มีประสิทธิภาพครับ
    มียี่ห้อไหนแนะนำก็ช่วยบอกด้วยนะคร๊าบ ถ้ามีลิงค์ด้วยก็จะดีมากๆครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับ

ถ้า วัตส์เต็มก็คือวัตส์เต็มครับ มันคงไม่ไกลเคียงกัน 60% นะครับ ถ้าเต็ม ก็เรียกเท่ากันครับ

ลองดู DELUX DETEC 500W -650W ไม่เกิน 1000 ก็ใช้ได้ดีแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ถ้า วัตส์เต็มก็คือวัตส์เต็มครับ มันคงไม่ไกลเคียงกัน 60% นะครับ ถ้าเต็ม ก็เรียกเท่ากันครับ

ลองดู DELUX DETEC 500W -650W ไม่เกิน 1000 ก็ใช้ได้ดีแล้วครับ
      ขอบคุณมากครับ ที่ผมว่า 60 % หมายถึงความทนทาน การจ่ายกระแสที่ราบเรียบและ วัสดุอุปกรณ์ภายในที่ประกอบกันเป็น PSU นะครับ ไม่ได้หมายถึงวัตถ์ครับี่ ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

Working...
      X