Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes 2009 online กับ net 1m

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes 2009 online กับ net 1m

มีใครเล่น pes2009แผ่นแท้ กับ net 1 m บ้างครับ กระตุกป่ะครับอยากซื้อแผ่นแท้มาเล่นครับ

อดทนรออีกนิด แผ่นแท้ตั้ง999
    รอ2010 มาตุลานี้ค่อยซื้อก็ยังไม่สาย
    แก้เรื่องออนไลน์กระตุกให้ดีขึ้นด้วย

Comment

2010 มันมาเดือนตุลา อดทนหน่อยครับ

Comment

จิงดิ แล้ว 2009 ไม่มีใครเล่นอยู่เลยเหรอคับเกือบไปแระ

Comment

คนไทยผมว่าเล่นน้อยละ
          แผ่นแท้มันตั้ง999บาท
          น้อยคนนักจะลงทุนอะครับ แพงกว่าเกมทั่วไปเกือบสองเท่าเลย
          แถมระบบออนไลน์ยังไม่ค่อยลื่นอีก

เอาเป็นว่ารอตุลานี้2010ออกละ

Comment

ไม่ใช่2010ออกมา1599 เอิ๊กๆ ขอบายเลยยิ่งเงินไม่พอจะใช้อยู่

Comment

Working...
            X