Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับพี่น้อง ไม่รู้มันเป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับพี่น้อง ไม่รู้มันเป็นอะไร

คือว่าผมใช้ dfi P965-s Dark กับ 1950pro อยู๋ตอนเข้าวินโดว์ก็ปกติดีอยู่
    แต่พอลองเล่นเกมส์ NFSU2 ดูตอนเข้าเกมส์ก็ไม่เป็นไรแต่จะเข้า career
    เครื่องมันก็ดับไปเลย มันก็เคยเป็นอยู๋ 2-3 ทีตอนซื้อ M/B มาใหม่ๆ แล้วมันก็หายไป
    แต่ตอนนี้ไม่หายครับ ช่วยหน่อยนะครับ

spec...
    P.4 630
    dfi P965-s Dark
    1950pro
    ddr2 1g*2
    liberty 500w

น่าจะอยู่ที่เกมแล้วล่ะครับ แผ่นเป็นรอยทำให้ลงไม่ดีรึเปล่า spec ไม่น่าจะเกี่ยว เพาะดีอยู่แล้วครับหรืออาจจะหัวอ่านมีปัญหาครับ

Comment

อยากให้ลอง เปลี่ยนแผ่นเกม กับ update driver การ์ดจอครับ เป็นแค่เกมเดียวหรือหลายเกมครับ

Comment

ลองเทส 3d mark ก็ดับคร้าบ เซ็งเยย......

Comment

Working...
        X