Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงDriver X1950Pro แล้วเป็นงงี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงDriver X1950Pro แล้วเป็นงงี้อ่ะครับ

ต้องทำยังงัย

ดันไป ครับ
    รอผู้รู้

Comment

ลองไปโหลต driver จาก นี้มาลงดูคับ

http://ati.amd.com/support/driver.html

Comment

ไม่ทราบว่าลงใหม่เลย หรือว่าพึ่งลงครับ แต่ถ้า อัพของใหม่แนะนำ ให้เอาของเก่า ออกให้หมดครับ ของผมนี้ เวลาลงนี้ ลงวินโดร์ใหม่เลยแล้วค่อยลงไดร์เวอร์ ถือเป้นการอัพเดทไดรเวอร์ไปในตัวด้วย แต่ถ้าคุณ ไม่ต้องการก็ทำได้ครับ ลบของเก่าออกให้หมดครับ ผมว่าไม่น่าเป็นที่ตัวโปรแกรมนะครับ ลองทำตามวิธีที่ผมบอกถ้ายังไม่หาย ลองหาโหลด ได้ที่กระทู้ ไดร์เวอร์ ของโอเวอร์คล็อก นะครับ มีไดร์เวอร์ 7.7 อยู่ครับผมโหลดจากที่นั้นเหมือนกันครับ

Comment

ขอบคุณครับ พี่ๆ

Comment

ใช้ driver cleaner ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าดูก่อนครับ
            ถ้าไม่ได้ต้อง format วินโดว์อย่างเดียวครับ

Comment

Working...
            X