Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ

คือผมอยากทราบว่า BF ภาม2ที่เล่นonline สามารถซื้อแผ่น Copy ได้รึปล่าว หรือต้องเล่ยแผ่นแท้อย่างเดียวหรือนอกจากวิทีนี่จะเล่นonlineได้ก็บอกด้วยน่ะครับ

แผ่นแท้จะเล่นออนไลน์แน่นอนครับ ส่วนแผ่นก๊อบไม่น่าจะเล่นได้

Comment

คือผมอยากทราบว่า BF ภาม2ที่เล่นonline สามารถซื้อแผ่น Copy ได้รึปล่าว หรือต้องเล่ยแผ่นแท้อย่างเดียวหรือนอกจากวิทีนี่จะเล่นonlineได้ก็บอกด้วยน่ะครับ
      ต้องแผ่นแท้เท่านั้นคับ ถึงจะสามารถเล่นออนไลน์แบบเก็บrankได้ ถ้าอยากเล่นBF2นี่ซื้อแผ่นแท้เถอะคับ เซิฟเยอะคนเล่นก็เยอะ นูป, เกรียนก็เยอะ เมื่อวานพึ่งโดนนูป หลังจากที่ไม่ได้เล่นเกือบ6เดือน กลับมาเล่นอีกทีโดนซะงั้น เล่นเอาหงุดหงิดเลย

Comment

-ขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบให้ผมหายสงสัย

Comment

Working...
        X