Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่อยากเชื่อเลย สั่งปริ้นเอกสาร เวิด เเค่ 103 หน้า ดูซีพียู ทำงาน 100 เปอเซน ตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่อยากเชื่อเลย สั่งปริ้นเอกสาร เวิด เเค่ 103 หน้า ดูซีพียู ทำงาน 100 เปอเซน ตลอด

มันไม่น่า จะประมาลหนักหนาขนาดนั้นมั้ง

ใช้ความละเอียดขนาดไหนอ่าครับ มันต้อฝประมวลผลก่อนจะส่งข้อมูลไปให้พริ้นเตอร์ พริ้นเตอร์ระดับล่างประมวลผลเองไม่ได้ครับ

Comment

"ใช้ความละเอียดขนาดไหนอ่าครับ" หมายถึงความละเอียดของอะไรครับ

Comment

ตอนสั่งพริ้นอ่าครับ หรือใช้ปกติ ถ้าใช้ปกติก็ไม่น่าจะถึง 100% นะครับ มัน 100% เฉพาะตอนพริ้นเหรอครับ

Comment

คุณใช้ CPU อะไรล่ะครับ เพราะถ้าแคชมันน้อย 100 กว่าหน้าก็สมควรอยู่ แต่ถ้าแคชเยอะ ไม่น่ามากขนาดนั้น

Comment

เผลอหลับไป
            ตอนผมใช้ปกติไม่ถึง 100 ครับ พอสั่งปริ้น เลยลองดูซีพียูเล่นๆ ก็เห้น มัน วิ่งเเค่ 99-100 เเล้วทีนี้ ผมปริ้นไป สัก 30 เเผ่น สั่งหยุด เเล้วสั่งใหม่ ส่วนที่เหลือ ก็ ยัง 100 เปอเซ้นอยู๋ ผมใช้ AMD ATHLON 1800+ เเรม 1 กิก ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมเเสดงความคิดเห้น

Comment

เอาโปรแกรมนี้ไปแก้เลยครับ ใช้ได้ 100%
              ลองดูนะครับป๋ม

Comment

ผมเคยใช้ athlon 1400 เวลาเปิดบิทขึ้นมาก็โหลด 100%
                ทำเวิดอะไรเยอะหน่อยก็ค้าง

ตอนนี้ x2 4400+ ก็หายแหละ

Comment

Working...
                X