Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามผู้รู้เรื่องDriver กดร์จอEAH 3850 256 DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามผู้รู้เรื่องDriver กดร์จอEAH 3850 256 DDR3

DriverATI 7.12 กับ 8.3ไหนเวิคกว่าครับ[ในการเล่นเกมต่างๆ]หรือช่วยบอกไห้ทีว่า7.12ดีกว่าทางไหน 8.3ดีกว่าทางไหน เน้นเล่นเกมซะส่วนไหญ่ครับ
    Last edited by 0831769913; 7 Apr 2008, 07:07:10.

ผมมีหน้าเวปไห้ท่านดูแต่ผมเลือกไม่ถูกว่าจาโหลดอันไหนคร้าบ http://game.amd.com/us-en/drivers_catalyst.aspx

Comment

8.3

Comment

มีปัญหาอาไรก็พิมมาให้หมดสิครับ

Comment

คืออยากรู้ว่ามันดีกว่ายังไงครับ *รบกวนขอลิ้งโหลดทีครับ

Comment

หน้าเวปที่ผมโพสไปผมเลือกไม่ถูกง่ะอิอิไม่รุจาเลือกโหลดอันไหนผมเน้นเล่นเกมซะส่วนไหญ่น่ะครับท่านเทพ

Comment

เล่นเกมก็ใช้ตัวใหม่ไว้ก่อนแหละครับ เวิค สุด

Comment

Working...
              X