Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ด PCI ที่ไม่เกิน 1500 รุ่นไหนดีอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ด PCI ที่ไม่เกิน 1500 รุ่นไหนดีอะครับ

มีรุ่นไหนแนะนำบ้างอะครับ ผมไว้เล่นแค่ BF2 แค่นี้เองอะครับ และตัวพาวเวอร์ซัพพลายผมก้อแค่250W เองครับ

น่าจะได้ทุกรุ่นที่มีนะครับถ้า pci...ล้อเล่นดันครับ

Comment

เข้าใจว่า PCI-E นะ

ราคานี้คง 7600GT มือสองแหละครับ น่าจะแหล่มสุด

มือ 1 ก็ 8500GT หรือไม่ก็ 7300GT ก็ได้ครับ

ป.ล.แต่ 7600GT นี่ 250W ไม่รู้จะพอป่าวนะครับ

Comment

แล้วมันจะใส่ กับบอร์ด รุ่น Asrock 4CoreDual-SATA2 ได้ป่ะคับ

Comment

ถ้ามันรองรับPci Expressก็ใส่ได้ครับ

Comment

HD 3200

Comment

Working...
            X