Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis มันลงได้แค่ไดร์ C เหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis มันลงได้แค่ไดร์ C เหรอคับ

คือผมว่าจะลงภาคแรก มาเล่นใหม่อ่ะคับพอดีน๊อคภาค 2 ไปเรียบร้อยแล้วแต่ว่า ผมจะลงไว้ที่ไดร์ D มันก้อลงไม่ไ่ด้ตามภาพปลากรอบ แต่ไอ้ภาค 2 ลงไดร์ C คับ ก้ออยากจะลงไดร์ C อ่ะนะคับแต่มานเต็มเหลือ 4G เอง ทำไงดีคับรักพี่เสียดายน้องภาคแรกก้อยังเล่นไม่จบทะลึ่งไปน๊อคภาค 2 ซะงั้น หุหุ

http://postto.me/show.php?id=071889f...fc04cc65be9b94

งง ดีเหมือนกันครับ แต่ crysis warhead ของผมอยู่ drive D: ได้นะครับ

Comment

ว่างั้นแหละคับ พอดีตอนแรก ภาค 1 ว่าจะลงไดร์ D แล้ว กลัวมีปัญหาขี้เกียจลงใหม่ผมก้อเลยจับยัดไดร์ C เลยก้อเล่นได้ แต่พอได้ ภาค 2 ผมก้อเลยลบ ภาค 1 ลง ภาค 2 แทน เพราะว่ากลัวจะมีปัญหาอีกเช่นกัน งง กะมานเจง ๆ
      ถ้าแก้ไม่ได้จิง ๆ คงจะลบ ภาค 2 ออกแล้วลงภาค 1 ละมั้งคับ

Comment

ของผมลงได้นะ vista ทั้งภาคแรก และ warhead ลงไดร์ D โฟลเดอร์เดียวกันเลย อาจจะอยู่ที่แผ่นล่ะมั้ง....

Comment

ลองแก้ชื่อเป็นภาษาอังกฤษสิครับ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
            ลองแก้ชื่อเป็นภาษาอังกฤษสิครับ
            ได้แระงับ เปลี่ยนภาษาปุ๊บลงได้เลย ขอบคุณง๊าบ ด๊วฟ ๆ

Comment

Working...
            X