Announcement

Collapse
No announcement yet.

มารบกวนพี่ ๆ อีกแล้วครับเรื่อง HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มารบกวนพี่ ๆ อีกแล้วครับเรื่อง HDD

พี่ ๆ ท่านใหนพอสอนวิธีโคลน HDD ให้ทั้ง 2 ตัวเหมือนกันบ้างอ้าครับ สอนผมหน่อยน๊าครับ (ขอละเอียด ๆ ก็ดีนะครับพี่) ขอบคุณสำหรับความรู้มาก ๆ เลยครับ

วิธีโคลน ที่ แบ๊คอัพ ข้อมูลไว้ หรอครับ ยังไงอ่า งง ถ้า ghost น้องทำเป็นนะครับ อิอิ

Comment

แบบว่าไม่ใช่แบบแบ็คอัพไว้อ่ะคับคือจะโคลนจากลูกนึง ไปอีกลูกนึงเลยอ่ะครับอยากให้ HDD เหมือนกันทั้งร้านเลยอ้าคับเพราะ สเปคเดียวกานหมดเลย ก็คือมี HDD ที่มีข้อมูลอยู่ลูกเดียว แต่จะเอา HDD อีก หลาย ๆ ลูกมาโคลนให้เหมือนลูกแรกที่มีข้อมุลน่ะครับ มันทำได้หรือเปล่าหรอคับ แนะนำที่นะคับพี่ ๆ แบบละเอียดได้ก็ยิ่งดีเลยงับ ขอบคุณคร๊าบบ

Comment

Norton Ghost

ลองดูล่ะกัน คงสอนไม่ได้ล่ะ เพราะไม่ได้ใช้นานแล้ว
        เคยใช้เมื่อสมัย Counter Strike กำลังบูมใหม่ ๆ

Comment

Originally posted by หมวยZa View Post
          Norton Ghost

ลองดูล่ะกัน คงสอนไม่ได้ล่ะ เพราะไม่ได้ใช้นานแล้ว
          เคยใช้เมื่อสมัย Counter Strike กำลังบูมใหม่ ๆ
          พี่พอจะอธิบายหลักการหลัก ๆ ของเจ้าตัวโปรแกรมนี้ได้หรือเปล่าหรอคับว่าเป้นอย่างไร ขอบคุณครีบพี่

Comment

ใช้ง่ายครับ ลองลงดูก่อน (ใช้นานแล้วเหมือนกัน ลืมครับ)

Comment

Working...
            X