Announcement

Collapse
No announcement yet.

intell ทำ celeron bus 800 แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intell ทำ celeron bus 800 แล้วครับ

นี่เลยครับ
    spec
    cely 325
    asus p4p800se
    corsair vs 512x2
    gig 9550
    water cooling ไทยทำ
    psu noname

แรมครับ

Comment

เริ่มเทส

Comment

everest อยู่เหนือ athlon3200+ อันนี้แม่ปลื้ม.....นิดเดียวก็เอาวะ

Comment

สุดท้ายที่ตู้ปลา 250/400@455/540

Comment

ดันอีกนิด เทสอีกหน่อย.........ได้แค่นั้น....ที่เหลือไปไม่รอด

Comment

อุณหภูมิ ณ ตอนนี้เลย

Comment

นายครับ
                ผมขอประกาดศักดิ์ดากับนาย
                แข่งกันให้ตายกันไปข้างนึงเลย
                อิอิ ผมได้ถึง 3.8 นะครับ
                เดียวรอดู คราวหน้าจะเอาให้ชนะ

Comment

http://www.xtremesystems.org/forums/...8&d=1142673405
                  มนไปถึง 5 แล้วอ่ะ -*-

Comment

อิอิ ท่าน top41 พยายามเข้า

Comment

สักวันเราจะบินอย่างนก.........แรงคับ

Comment

สงสัยป่ะท่าน
                        ทำไมคนเข้ามาดู Celelon ของพวกเราน้อยจัง
                        มันแรงสู้ของใหม่ไม่ได้ คนเลยไม่สนใจหรือไง
                        ผมล่ะเซง คนไม่สนใจ เหอๆๆๆ

Comment

ของจริงเขาต้องปั้นซีพียูราคาถูกให้แรงเทียบรุ่นแพงๆ
                          ---------------------------------------
                          ของปลอมซื้อของแรงๆแพงๆมาคล๊อกโชว์คนอื่น

Comment

ตอบท่าน top41 มันก้อตามกระแสอ่ะครับ ไม่ว่ากัน

เห็นด้วยกับท่าน guru อย่างมาก เอ่อ ว่าแต่ว่า cely ผมมันแรงยังอ่ะ

Comment

Originally posted by guru View Post
                              ของจริงเขาต้องปั้นซีพียูราคาถูกให้แรงเทียบรุ่นแพงๆ
                              ---------------------------------------
                              ของปลอมซื้อของแรงๆแพงๆมาคล๊อกโชว์คนอื่น

ถูกต้องอย่างแรงครับ
                              ความจริงๆคือความจริง เรามา OC มันภูมิใจกว่าพวกอวดรอย

Comment

Working...
                              X