Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP dv9523 TX สอยมาแล้วคุ้มจริง ๆ แต่....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP dv9523 TX สอยมาแล้วคุ้มจริง ๆ แต่....

HP dv9523 TX สอยมาแล้วคุ้มจริง ๆ แต่มีปัญหาอยากจะหา cool pad ใหญ่ขนาดนี้ได้ที่ไหน (จอ 17 นิ้ว) แล้วมีความจำเป็นหรือเปล่าครับ และฟิลม์ติดหน้าจอจำเป็นไหม หาซื้อได้ที่ไหนครับ แบบคุณภาพดีดี ขอบคุณครับ

ไม่เลย ยกฐานสูง ให้ลมไหลเวียนดีก็พอ
    ส่วนติดหน้าจอนิความชอบส่วนบุคคลครับ แต่สำหรับผมไม่จำเป็นครับ

Comment

ใช้แบบธรรมดาสองอันก็น่าจะไหวนะครับ

Comment

ยกสูงก้น่าจะพอครับ ส่วนติดจอแล้วแต่ความพอใจครับ ไม่มีผลเท่าไหร่นะครับผมว่านะ

Comment

Working...
        X