Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอัดไฟไม่ได้อ่ะ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอัดไฟไม่ได้อ่ะ??

เดิมๆมันวิ่ง 1.2V อ่าคับ พอเพิ่มไฟไป มันบู๊ตไม่ขึ้นเลยอ่ะ ทำไง สเปคก็ P4 3.0 M/B P5K-E RAM 2 GB

P5K-E รองรับ HT ป่าวท่านอยากอัพอยู่พอดี

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
      P5K-E รองรับ HT ป่าวท่านอยากอัพอยู่พอดี
      รอบรับอยู่คับท่าน

Comment

ของผมมี P4 630 HT 3.0G ใส่ได้กะบอร์ดนี้ใช่ป่ะคับ อยากอัพอย่างแรง

แล้วของท่าน 630 หรือ 631 คับ

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
          ของผมมี P4 630 HT 3.0G ใส่ได้กะบอร์ดนี้ใช่ป่ะคับ อยากอัพอย่างแรง

แล้วของท่าน 630 หรือ 631 คับ
          ของผม 530 คับ ตอนนี้เพิ่มไฟได้แล้ว

Comment

Working...
          X