Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามขั้นตอนการอพแพทภาคเสริม BF2 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามขั้นตอนการอพแพทภาคเสริม BF2 ทีครับ

คืมผมจะเล่นออนไลอะครับ แผ่นแท้นะซื้แมาแล้วอัพเพทครบแล้วแต่เข้าเซฺบไทยไม่ได้ซักที ขอถามหน่อยครับว่าต้องไปหาภาค เสริมอะไรมั่งแล้ว ภาคเสริมนี่ใช่แผ่นปลอมได้รึป่าวครับ
    ภาค2142ด้วยนะ ของผมมันเล่นได้แค่ไม่กี่ด้านก็โดนเด้งเพราะไม่มีภาคเสริม

เด้งยังไง แบบไหนบอกด้วยครับ

Comment

BF2 ถ้าแผ่นแท้โหลด Patch 1.41 มาลงได้เลย ดับเบิ้ลคลิกที่ตัวแพทช์ รอซักพักมันก็จะเด้งขึ้นมา ทำตามขั้นตอนปกติ รอโหลดเสร็จก็เข้าสนามรบได้เลย

Comment

2142 มันเด้งไห้ ลง Bf2142 Northern Strike ครับ ผทลง 1.40 ไปลแล้วนะ

Comment

ก็ไปหามาลงสิ NS ของปลอมหมดสิทเพราะใช้ Key ไปActive 190 บาท

Comment

Working...
          X