Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกให้หน่อยครับ 2 ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกให้หน่อยครับ 2 ตัวนี้

Acer Aspire 4935G-642G32Mn/C020
    Compaq Presario CQ45-316TX

เอาไว้เล่นเกม กับ ทำงานน่ะครับ
    วันนี้ไปดูที่พันทิพย์มา เห็น acer รู้สึกจะมีการ์ดจอแยก 256 ให้ด้วยน่ะครับ

มีงบอยู่แค่24000 เองครับ(รวมvat แล้ว)

น่าสนใจ ครับ

Comment

ดันไปหน่อย

Comment

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

แนะนำให้เลือกตัวบนครับ Acer Aspire 4935G-642G32Mn/C020
          ราคาแทบไม่ต่างกันเลย แต่เสป็คสูงกว่า HDD มากกว่า VGA แรงกว่า ( นิดเดียว )
          ัส่วนที่ไม่แน่ใจคือทั้ง 2 ตัวเป็นจอ LCD 16:9 เหมือนกันรึเปล่า
          แต่ Acer เท่าที่หาข้อมูลมาตัวนี้เป้น 16 : 9 ครับ ซึ่งเหมาะกับการเอาไว้
          ดูหนังได้เต็มจอด้วย ( ขนาดจอเสกลเดียวกับ LCDTV )

สุดท้ายก็แนะนำให้ไปดูตัวจริงก่อนครับ ว่าถูกใจตัวไหน
          และก็ลองหารีวิว กับฟี๊ดแบคของคนใช้ในแต่ละรุ่นอ่านดูครับ
          ( พอดีที่อ่านๆมา มีคนเชียร์ Acer ตัวนี้เยอะ )

Comment

ตัว CQ45-316TX หาไดร์เวอร์ลง xp ยากไหมครับ

Comment

Acer Aspire 4935G-642G32Mn/C020

แจ๋วกว่าเยอะครับพี่น้อง ลำโพงยี่ห้อชั้นนำ แถมดีไชน์ในการ เพิ่ม-ลดเสียงก้อน้อง ๆ ของ Aspire 6935G

ไม่ร้อนครับ

Comment

ใกล้เคียงกัน อยู่ที่ความชอบแล้วละครับ แต่ Acer ก็ดีครับ

Comment

ACERครับ ถ้าท่านไม่เหยียดสีผิวนะ เย็นจับใจเลยครับ การ์ดจอก็แรงกว่า งานประกอบก็ดีกว่าbodyเดิม ฟันธง....!!!!

Comment

รบกวนทิ้งเบอร์โทรศัพท์หรือ Email ไว้ทีนะคะ
                    จะนำเสนอสินค้าและราคา รับรองถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่ะ

ModernSave...Saveทุกครั้งที่ซื้อ
                    สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.modernsave.com/
                    หรือ 02-9389184 & 02-9389185 & 089-1771250
                    info@modernsave.com

Comment

Working...
                    X