Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรงๆ อีกสักชุดครับ เอามาให้ดูเป็นตัวอย่างแบบ ตัวเป็นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรงๆ อีกสักชุดครับ เอามาให้ดูเป็นตัวอย่างแบบ ตัวเป็นๆ

เผื่อเอาไว้เป็นทางเลือกในการเลือกซื้อครับ
    ปล ไม่ใช้เครื่องของผมหรอกนะครับ เข้าฝากให้ประกอบนะครับ

Q9550
    ASUS P5Q PRO
    RAM GEIL ULTRA 800 2Gx2
    HDD AAKS 640
    PCI-E WINFAST GTS250 อิอิ ได้ลองสักทีในที่สุด ..... สมคำร่ำลือ
    DVD LITEON
    PCI-E TREMALTAKE 550W
    CASE NZXT GUARDIAN 921 ผมว่ามันเล็กไปหน่อยแต่ไม่ใช่ปัญหาครับ
    CM V8

เอาไปดูแต่นี้ก่อนครับ ง่วงแล้ว เดี่ยวพรุ่งนี้มีฉบับเต็มครับ

สเป็คขนาดนี้ หมดไปกี่ตังส์ครับเนี่ย

Comment

ปู่เสื่อรอคับ อิอิ
      มาซะดึกเลย

Comment

เอ้ายังไม่ง่วงมามุงซะหน่อย

Comment

โอ้ โหดมากมาย ค่าตัว สงสัย 25000+ เอิ๊กๆ

รอชม แบบ เต็มๆครับ

Comment

สุดยอดดดด เหนแล้วอยากจะไปจิ๊กหุๆ

Comment

รอชมอยู่ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เผื่อเอาไว้เป็นทางเลือกในการเลือกซื้อครับ
                ปล ไม่ใช้เครื่องของผมหรอกนะครับ เข้าฝากให้ประกอบนะครับ

Q9550 10300
                ASUS P5Q PRO 4790
                RAM GEIL ULTRA 800 2Gx2 1950
                HDD AAKS 640 2380
                PCI-E WINFAST GTS250 อิอิ ได้ลองสักทีในที่สุด ..... สมคำร่ำลือ 5900
                DVD LITEON 850
                PCI-E TREMALTAKE 550W 2550
                CASE NZXT GUARDIAN 921 ผมว่ามันเล็กไปหน่อยแต่ไม่ใช่ปัญหาครับ 2890
                CM V8 2300

เอาไปดูแต่นี้ก่อนครับ ง่วงแล้ว เดี่ยวพรุ่งนี้มีฉบับเต็มครับ

รวมไม่ถูกเลยครับ รู้แต่ว่าตัวเบาหวิว...

Comment

อ้อ ลืมจออีกตัว ซัมซุง T220 6800.-
                  ท่านวิกรณ์ เป็นกันเอง อัธยาศัยดีมากเลยครับ ให้ความรู้มากมาย ป่านนี้ตื่นยังไม่รู้ จะได้ใช้ของใหม่แล้วดีใจจัง

Comment

เออขอถามเป็นความรู้หน่อยครับว่า ชุดนี้จำเป็นต้องเปลี่ยนตัวระบายความร้อนcpuด้วยหรอครับ
                    คือถ้าไม่oc จำเป็นต้องเปลี่ยนด้วยรึเปล่าครับ ??

Comment

Originally posted by lordtd View Post
                      เออขอถามเป็นความรู้หน่อยครับว่า ชุดนี้จำเป็นต้องเปลี่ยนตัวระบายความร้อนcpuด้วยหรอครับ
                      คือถ้าไม่oc จำเป็นต้องเปลี่ยนด้วยรึเปล่าครับ ??
                      ไม่จำเป็นครับ

Comment

มาแล้วครับ แบบเดิมๆๆ

อันนี้ OC เข้าไปตามอัตรภาพ แต่ไปได้อีกนะครับ ถ้าเวลาพอ จะไปต่อให้ดูครับ เก็บของเข้าเคชอ่อนครับ เดี่ยวไม่ทัน

Comment

Wa Wa Wowwwwww

Comment

อ้า
                            ดีๆ

Comment

Wow Wow !!!

Comment

Working...
                              X