Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนขายแรมแบบน่าไว้ใจได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนขายแรมแบบน่าไว้ใจได้บ้าง

คือ อยากจะทราบคับว่ามีที่ไหนขายแรมแบบน่าไว้ใจได้สูงบ้า งอ่ะคับ (ของแท้หน่ะคับ) ผมจะซื้อของ KingSton อ่ะคับเลยมาขอคำแนะนำคับ หรือไม่ก็ช่วยแนะนำวิธีกานดู Ram ว่าเป็นของแท้หรือไม่ทีคับ

ปล : แล้วราคา Kingston DDR 1GB PC3200 Bus400 ตอนนี้ราคาิยู่ที่เท่าไหร่คับ

ก็อย่าซื้อ kington ครับจะได้สบายใจ ยี้ห้ออื่นดีๆ มีเยอะครับ

Comment

งบผม 4500 ท่านคิดว่าเล่นตัวไหนได้บ้างอ่ะคับผมจะเล่น 2GB(1GBx2) หน่ะคับแนะนำที

Comment

DDR 1 ROX ชิพ Hynix
        คอร์แชร VS ก็ได้

Comment

แล้วทั้ง 2 ยี่ห้อนี่ 2GB(1GBx2) ราคาอยู้ที่เท่าไหร่คับเกิน 4500 ไหม

Comment

ราคมเท่าๆ กันหมดแหละครับ

Comment

ร้านผมก้อได้คับ

Comment

ราคาเท่ากานหรอคับเพราะผมไปดูใน web com7 มา
                ROX 1gb DDR 400 อยู่ที่ 3200 บาท
                Corsair 1gb DDR 400 อยู่ที่ 3150 บาท แต่ถ้าเป็น kit 6990
                ซึ่งงบผมไม่ถึงอ่ะคับ

พี่ที่บอกว่า ร้านผมก็ได้คับ นี่คือร้านพี่ขายยี่ห้อไรหรอคับ

Comment

Originally posted by NvRS3M View Post
                  ราคาเท่ากานหรอคับเพราะผมไปดูใน web com7 มา
                  ROX 1gb DDR 400 อยู่ที่ 3200 บาท
                  Corsair 1gb DDR 400 อยู่ที่ 3150 บาท แต่ถ้าเป็น kit 6990
                  ซึ่งงบผมไม่ถึงอ่ะคับ

พี่ที่บอกว่า ร้านผมก็ได้คับ นี่คือร้านพี่ขายยี่ห้อไรหรอคับ
                  ก็ไม่ต้อง KIT ซีครับ DUAL ได้อยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ก็ไม่ต้อง KIT ซีครับ DUAL ได้อยู่แล้วครับ
                    แล้วผมจะซื้อ 2 อันได้ไงอ่าอันเดียวก็ 3150 เข้าไปแล้วอ่า ผมจะเอา 2 อันคับ

Comment

ช่วยทีนะคับ

Comment

Working...
                      X