Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IVฉากจบแบบที่3?(คำเตือนใครยังเล่นไม่จบอย่าเข้ามา)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IVฉากจบแบบที่3?(คำเตือนใครยังเล่นไม่จบอย่าเข้ามา)

อยากทราบหน่ะครับว่านอกจากเลือกเส้นทางที่
    1.จะตกลงทำธุรกิจกับเดมิทรี่ โดนหักหลังอีกรอบ... โรมันตาย เคททิ้ง...
    2.ล้างแค้น เคทตาย.....
    3.......................................

ผมไม่อยากทำทั้ง2อย่างหน่ะครับไม่อยากให้มีใครตาย ลองไม่ไปทำทิ้งใว้แล้วมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    สรุปต้องเสียอย่างใดอย่างนึงหรอครับ เห้อออ....เซง

ชีวิตของอาชญากร ก็แบบนี้แหละครับ
    เออ...แต่ถ้าใครรู้มากกว่า ช่วยโพสบอกที

Comment

แบบ 3 ยังไม่เคยเห็นเลยครับ
      นิกโก้ แต่งงานกับเพื่อนชุดชมพู ป่าวคับ อิอิ

Comment

Originally posted by mugennot View Post
        แบบ 3 ยังไม่เคยเห็นเลยครับ
        นิกโก้ แต่งงานกับเพื่อนชุดชมพู ป่าวคับ อิอิ

นั่นหละ ใช่เลย ฉากจบแบบที่ 3

Comment

หลวมตัวเข้ามาดูซะและ ยังไม่จบด้วย 55+

Comment

แบบที่ 3 จบเหมือนไม่จบ ก็คือ เล่นไม่จบนั้นเอง
            แล้วถ้าไม่เลือกสักทาง เกมจะไปต่อได้ไงล่ะครับ > <

Comment

Originally posted by MacOS View Post
              แบบที่ 3 จบเหมือนไม่จบ ก็คือ เล่นไม่จบนั้นเอง
              แล้วถ้าไม่เลือกสักทาง เกมจะไปต่อได้ไงล่ะครับ > <

Comment

ต้องไม่กดสูตรเลยครับถึงจะได้แบบที่3 (เดา) 55+

Comment

ยังไม่จบ

Comment

นิกโก้แต่งงานกับเบอร์นี่ โรมันตาย เคทตาย ดิมิทรี่ทิ้ง

Comment

คงไม่มีเพราะเป็นอาชญากร

Comment

4)นิโค แต่งงานกับ เคท เพื่อนทั้งหมดหันมาขายไส้กรอกตามทางเท้า เหตุการบ้านเมืองเข้าสู้ความสงบ
                        ไม่มีม๊อบเสื้อสีต่างๆ ผู้ก่อการร้ายที่หนีไปอยู่ฮ่องกง ยอมมอบตัว.....

เป็นฉากจบที่ HappyEnding มากที่สุดที่ผมเล่น

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
                          4)นิโค แต่งงานกับ เคท เพื่อนทั้งหมดหันมาขายไส้กรอกตามทางเท้า เหตุการบ้านเมืองเข้าสู้ความสงบ
                          ไม่มีม๊อบเสื้อสีต่างๆ ผู้ก่อการร้ายที่หนีไปอยู่ฮ่องกง ยอมมอบตัว.....

เป็นฉากจบที่ HappyEnding มากที่สุดที่ผมเล่น
                          ถูกใจฉากจบแบบนี้มากครับ ถ้าเวปบอร์ดนี้มีให้คะแนนนี้ผมให้ไม่อั้น

Comment

กระโดดน้ำ ว่ายกลับประเทศไทยครับ

Comment

Working...
                            X