Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom II X3 กับบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom II X3 กับบอร์ด

ถามหน่อยคับคือว่า 710 กะ 720 be มันต่างกานเยอะป่ะ ปล้วตัวไหนน่าเล่นกว่ากันพอดีเจอ 710 4พันเำก้า แต่720 มันตั้ง5800 มันต่างเยอะช่วยเลือกทีคับ แล้วเอามาใส่กับบอร์ดไรดีขอถูกๆนะ แล้วคลอกได้พอตัวอ่ะ ECS Black ตัวละ 2090 ที่เจไดได้ป่าวหรืออะไรดีขอคลอกได้ซัก3.5 มันจะต้องเปลี่ยนซิงค์ป่าว ของบบอร์ดไม่เกินสองพันห้านะคับบวกได้นิดหน่อยขอบคุณคับ

720BE ครับ

Comment

ขอบคุณคับแล้ว บอร์ด ใช้ECS black ตัว2090มันจะคลอกไกลป่ะคับ

Comment

720BE OC ง่ายกว่าด้วยครับ

Comment

ECS A780GM-A BLACK ถ้าจะใส่ตัวนี้ต้อง แฟลชไบออสก่อนมั้ยคับแล้วบอร์ดนี้มันปรับตัวคูณได้ป่าวแล้วถ้าต้องแฟลชให้ร้านทำเลยได้มั้ยอ่ะทำไม่เป้นแล้วไม่มีcpuตัวเก่าด้วย

Comment

780GM-A รู้สึกจะรองรับ อยู่แล้วครับเพราะ 720 มันแค่ 95W แต่ถ้าอยากแฟลชก็เข้าไปโหลดจากเว็บของ ecs ได้เลยครับ ไม่ยาก

Comment

กรรม เพิ่งสอย 710 มา ได้ 3 วัน ซื้อ 5170 ลงเหลือ 4900 ละ เซงจิต

Comment

ึ710 เป็นไงอ่ะคับลากไปป้่าวแล้วใส่กะบอร์ด esc black ลากไปม่ะคับ

Comment

ผมซื้อมาใส่บอร์ดบ้านๆเหมือนกันอะครับ แต่ยังมี bios ยังมีบัค ครับ ได้ประมาณ 3.4G ครับ แต่ ไม่นิ่งน่าจะเพราะ nb บอร์ด มันลดไม่ได้ วิ่งเกิน 2600 แล้วไม่นิ่ง

Comment

แล้วพี่คิดว่า710กะ720 อันไหนน่าเล่นก่ากันอ่ะ ตัวแรกมัน 4980 อีกตัวมัน5890เลือกทีคับจาไปซื้อแล้ว

Comment

720be ครับถ้าเล่นบอร์ด ecs

Comment

Working...
                      X