Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เรื่อง RAM หน่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เรื่อง RAM หน่อครับ

พอดีต้องเลื่อนเวลาซื้อของออกไปอาทิตย์หน้า

เลยได้มีโอกาส ศึกษาไปเรื่อยๆ

เลยอยากขอช่วยแนะนำอีกนิดครับว่า

ram แต่ละยี่ห้อเนี่ย มันมีความเด่น และแตกต่างกันยังไงครับ

เช่น G.skil Geil Corsair และ OCZ พอดีจะซื้อ ตัว 2x2G อะครับ

ช่วยแนะนำรุ่นที่ควรซื้อด้วยครับ งบก็ 3500 อะครับ สำหรับส่วนนี้

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าอีกครั้งครบ

Originally posted by SoulMasteR View Post
    พอดีต้องเลื่อนเวลาซื้อของออกไปอาทิตย์หน้า

เลยได้มีโอกาส ศึกษาไปเรื่อยๆ

เลยอยากขอช่วยแนะนำอีกนิดครับว่า

ram แต่ละยี่ห้อเนี่ย มันมีความเด่น และแตกต่างกันยังไงครับ

เช่น G.skil Geil Corsair และ OCZ พอดีจะซื้อ ตัว 2x2G อะครับ

ช่วยแนะนำรุ่นที่ควรซื้อด้วยครับ งบก็ 3500 อะครับ สำหรับส่วนนี้

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าอีกครั้งครบ
    ต้องดูเป็นรุ่นๆไปครับไม่ควรเหมารวมยี้ห้อเพราะมันมีทั้งรุ่นปกติและรุ่นดีๆ

OCZ 800 CL4 2Gx2

Comment

Working...
    X