Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์โต๊ะคอมของชาวคล๊อกกันหน่อยว่าปัจจุบันมีของเล่นอะไรเพิ่มมามั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์โต๊ะคอมของชาวคล๊อกกันหน่อยว่าปัจจุบันมีของเล่นอะไรเพิ่มมามั้ง

ของผมสายเสยข้างหลังรกไปหน่อยเพิ่งได้โต๊ะมาใหม่ยังจัดไม่เรียบร้อยเลย

ที่ตั้งกระทู้นี้ ก็เพราะผมอยากเห็นตอนปัจจุบันว่าเป็นยังไงกันมั้งสวยหรูกันไปถึงไหนแล้ว

(อย่าว่ากันเลยนะครับ+เพราะผมหาดูกระทู้เก่าๆแล้วเกิดสนใจอยากรู้ว่านะตอนนี้เป็นไงกันมั้งเฉยๆ)

ใครโพสโชว์ ก็ขอให้ได้แฟนสวยๆๆ
    ใครดันให้ก็ขอให้รวยๆ
    ใครทั้งโพส+ดุน+ดัน ก็ขอให้ทั้งรวยทั้งสวยทั้งหล่อด้วยเลยนะครับไปละฟีววววววววว
    Last edited by sophon; 28 Jun 2009, 23:57:26.

อันนี้ของผมครับ บ้านๆ หุหุ
    Attached Files

Comment

สวยจังเลยอะ อยากทำมั่ง

Comment

ลำโพงข้างหลังจอนี่ เจาะผนังแล้วแขวน หรือหาอะไรวางซ้อนๆกันไปครับ

Comment

คอมมันกาก โต๊ะก็ต้องกากตาม ยังไม่มีตังซื้อใหม่ เอารูปเก่าไปก่อน

Comment

Originally posted by me4u View Post
            คอมมันกาก โต๊ะก็ต้องกากตาม ยังไม่มีตังซื้อใหม่ เอารูปเก่าไปก่อน

บ้านๆ มากๆ เลยท่าน

Comment

มาโชมั้ง ^^ บ้าน ๆ ครับผม ( รอจอ DELL 24 หึหึ )

Comment

เอามั่ง
                ยังไม่ได้ประกอบเคส

Comment

โต๊ะปู่เย็น สวยๆ

Comment

Originally posted by timarm View Post
                    ลำโพงข้างหลังจอนี่ เจาะผนังแล้วแขวน หรือหาอะไรวางซ้อนๆกันไปครับ
                    ใช้กล่องครับวางซ้อนกันขึ้นไปครับกระผม

Comment

Comment

Originally posted by me4u View Post
                        โต๊ะปู่เย็น สวยๆ
                        หึหึ ขอบคุณครับบบ

ถู ๆๆ ทั้งวันเลย ฮาฮา กระจก โดนนิด ๆ หน่อย ๆ ก็ไม่ใสและ ฮาฮา

Comment

Originally posted by bayz View Post
                          ว้าวววววผมรอจอแบบนี้อยู่พอดีถ้าได้มาผมว่าโคตรเข้าชุดผมเลยว่าไหมท่าน

Comment

โชว์มั่งไม่หรูไม่หราแต่มีดีที่จิตใจ *-* ภาพไม่ชัดนะครับ กล้องมือถือ

Comment

ดูขอผมบ้าง ไม่มีอะไรดีเลย ของเยอะ เตมโตะไปหมด

- - ไม่มีเวลามาเล่นเท่าไร ทำงาน อิอิ

Comment

Working...
                              X