Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำครับ

มือใหม่มากๆครับ เพิ่งหัด ovc ได้ 2 วัน ขอคำแนะนำหน่อยครับ ว่าจะ ovc ได้อีกไหม แล้วต้องทำงัยมั่งครับ ขอบคุณครับ

รายละเอียดอะไรมั่งหรือครับ
    cpu = pentium 4 2.4 GHz
    mainboard = p4s800 mx se
    ram = 512*2 kington bus 333
    vga card = NVIDIA GeForce FX5200
    ต้องมีอะไรเพิ่มอีกหรือป่าวครับ แนะนำด้วยครับ เพิ่งหัด ovc ครับ
    พยายามอ่านบทความแล้ว แต่ก็ยังงงๆอยู่ครับ
    Attached Files
    Last edited by DogStar; 1 Nov 2007, 15:46:08.

ยาวไป ยาวไป 3G โล้ด แต่ขอรายละเอียดสเป็กของเครื่องทั้งหมดด้วยเน้อ....

Comment

Working...
    X