Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทไดร์เวอร์กาดจอไม่ได้ Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทไดร์เวอร์กาดจอไม่ได้ Y510

คือโหลดมาแล้วอ่ะคับ แล้วก็ กด setup อ่ะคับ แต่ลงไม่ได้ มันฟ้องว่าไม่ใช่ วิสต้า 32 บิต ผมก็งง อ่ะคับว่าทำไมมันไม่ให้ลง

มีวิธีไหมคับ ช่วยตอบที หรือว่าผมโหลดไดร์เวอร์ผิด -*-

ช่วยลงภาพหน่อยก็ดีนะคับ ขอร้องล่ะคับ งงมากๆ
    Last edited by vomyang; 2 Jun 2008, 23:50:46.

ผมก็งงด้วยครับอีก1คนที่ลงไม่ได้เช่นกัน

Comment

diver ที่คุณโหลดกันมามันเป็นของ PC นะ ซึ่งลงกับ NB ทันทีเลยไม่ได้ คุณต้องโหลดไฟล์ MOD INF มาด้วย จากนั้นก็แตกไฟล์ set up ให้อยู่ในรูป folder จากนั้น copy ไฟล์ MOD INF ลงไปทับ แล้วก็ลงได้แล้วคับ ตัวอย่างชื่อไฟล์ nv_disp.inf

Comment

Working...
      X