Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง External Harddisk หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง External Harddisk หน่อยครับ

อยากรู้ว่าเจ้า External Hard disk ยี้ห้อ Oker ตามภาพข้างล่าง ใช้หม้อแปล??? คือมันเป็นแบบมีหม้อแปลงที่สาย ไม่ใช่หม้อแปลงในตัวนะ ทีนี้ผมดันทำสาย(รวมหม้อแปลง)หายทั้งชุดเลย ไม่ทราบว่าพอจะหามาทดแทนได้ไหมครับ ไม่อยากหามั่วๆ เดี๋ยว HDD ไปอีกตัว
    Last edited by t-force; 31 Mar 2010, 01:55:24.

dun

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอ

Comment

ซื้อใหม่เหอะ

Comment

ไม่ทราบว่าจ้าตัวนี้มีขาย ณ หนใดบ้างครับ

Comment

ดัน

Comment

Working...
            X