Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Ati Radeon Mobility HD3450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ Ati Radeon Mobility HD3450

ขอถามเกี่ยวกับ Ati Radeon Mobility HD3450 ดีมั้ย ถ้าเทียบกับ Intel GMA950 พอดีผมจะซื้อ Notebook แต่ไม่รู้ว่า VGA ตัวไหนดีกว่ากัน แล้วดีกว่ากันตงไหนอะคับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

ดีกว่าสิครับ มันเป็นการ์ดจอแยกนี่ครับ แรงพอๆกะพวก8400ครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ จะพาน้องไปซื่อพอดี เห็นราคาถูกดี Compaq Turion 2.0 GHz + 3450 แค่ 22000 กว่าบาทเองไม่รู้ตั้งราคาผิดป่าว

Comment

Originally posted by jin View Post
        ดีกว่าสิครับ มันเป็นการ์ดจอแยกนี่ครับ แรงพอๆกะพวก8400ครับ
        เจ้าของกระทู้ตัดสินใจตามนี้

Comment

แรงกว่าชัดเจน

Comment

Working...
          X