Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่าเสียไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับว่าเสียไหม

คือการ์ดจอผมรู้สึกมันห่วยกว่าเดิมอ่ะครับ
    บางทีเล่นIEธรรมดาจอก็ขึ้นป็นเส้นนิดหน่อยแล้วค้าง สักพักก็หน้าจอดับ เป็นมาสองครั้งแล้วครับ
    แล้วเวลาเล่นneedforspeed ตอนฉากของเนื้อหา มันก็เป็นเส้นๆ บางทีก็กระตุกซึ่งไม่เคยเป็น
    วันนี้ลงvistaเล่นแล้วกระตุกนิดหน่้อย เกมnfsนะ เกมอื่นก็ปกติดี gta IV ก็ปกติเหมือเดิม
    ที่สำคัญคือก่อนหน้านี้คล็อกมันด้วยครับแฮะๆ แต่ตอนนี้ปรับเหมือนเดิมละ
    การ์ดจอผม 3870 his iceq turbo ซื้อมาไม่ถึงเดือนเอง อย่างแพงสำหรับ3870
    ซื้อจากJIBหาดใหญ่ครับ อยากถามอีกอย่างว่าเวลาส่งนั้นรอนานมากไหมครับ ถ้านานมากก็ไม่ส่งดีกว่า แล้วเวลาส่งไปเค้าซ่อมหรือเปลี่ยนของใหม่ให้ครับ(ถ้าเค้าให้แลกเปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นก็ดีอิอิ เป็นไปไม่ได้หรอก)

ขอบคุณครับ

ดัน

Comment

ลองดูความร้อนครับ เครื่องค้างมันอาจเป็นกับอย่างอื่นก็ได้ เรื่องกระตุกเป็นถ้ามีปัญหากับ need เกมเดียวอาจเป็นกับไดรเวอร หรือ ตัวเกมมั้งครับ
      เรื่องเครมนี่แล้วแต่ประกันกับ สถานที่เครมด้วยครับ

รอคนรู้มาตอบต่อครับ

Comment

Working...
      X