Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ driver ค่ายเขียว ที่เหมาะกับเกมส์ Mirror EDGE และ F.E.A.R.2 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ driver ค่ายเขียว ที่เหมาะกับเกมส์ Mirror EDGE และ F.E.A.R.2 ให้ทีครับ

ตอนนี้กำลังเห่อ 2เกมส์นี้มาก อยากให้ช่วยแนะนำ driver ค่ายเขียว ที่เหมาะกับเกมส์ Mirror EDGE และ F.E.A.R.2 ให้ทีครับเอาแบบที่เปิด PsysX ได้ไม่มีปัญหา ขอบคุณครับ

ปล. ผมใช้ 8800 GT G92 ครับ

185.02 beta

ตัวนี้ดีมากๆ ทำมาให้ FEAR2 เลยด้วย

หาใน guru3d.com

Comment

181.22 whql ก็โอเคแล้ว....

Comment

Working...
      X