Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่ อยากลอง OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาชิกใหม่ อยากลอง OC

สเป๊คผม
    C2D E6300
    Gigabyte 965P-DS3
    Corsair VS 512x2 DDR2 667MHz
    Wnifast PX7900 GS

อยากลอง OC อะไรก็ได้ เอาแบบเด็กๆ พอ เพราะความรู้ยังน้อย ขอความกรุณาจาก พี่ๆด้วยคับ

ชุดนี้มัให้ดูในบอร์ด OVERCLOCK หลายชุด ไงลองดูก่อนครับ หรือ อ่านที่หน้าเวปก่อนก็ได้ครับ

Comment

ลองทำตามกระทู้ ล่างๆดูแล้ว เซ็ตในไบออส แล้ว เปิด cpu-z ดู มันก็เหมือนเดิมเลยอ่าคับ
      เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Comment

สงสัย้องว่ากันยาวรับงานนี้

Comment

ไม่เป็นไรคับ ผมจะลองศึกษาไปเรื่อยๆ หรือถ้าพี่มีเวลาจะช่วยแนะนำอย่างละเอียดก็ดีนะคับ อิอิ

Comment

Working...
          X