Announcement

Collapse
No announcement yet.

*ใครซื้อประกันเพิ่ม BenQ S41 บ้าง?*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *ใครซื้อประกันเพิ่ม BenQ S41 บ้าง?*

ผมพึ่งถอยมาเมื่อวาน 40900.-

อยากได้ประกันเพิ่มซื้อยังไงที่ไหนเท่าไหร่หรอครับ สนใจครับ

จิงอะ ซื้อได้ด้วยหรอคับ?
    ขอขข้อมูลด้วยคนคับ ^^

Comment

ลองดูกระทู้ล่างๆ ครับ

Comment

3ปีในราคา สามพันกว่าๆ...

Comment

ผมฟังจากเซลล์ เค้าบอก ปีล่ะ 2990

Comment

ดูอาการแล้วเลือนลางเหลือเกิน ที่จะได้ราคา999ปีที่2
            ไม่มีข่าวแว่วออกมาจากเบนคิวสักนิดครับตอนนี้

Comment

2990 ได้เพิ่มอีก1ปีครับ ขอยืนยัน

Comment

คิดว่าคุ้มมะคับ?
                1 ปี กับ 2990??

Comment

ผมว่าแพงกว่ายี่ห้ออื่น

Comment

เรื่องประกันยังไงก็คุ้มครับ เหมือนๆประกันชีวิตน่ะ เรื่องของอนาคตมันไม่เที่ยง สะเหมอ ไปหรอก

Comment

Working...
                    X